Thursday, May 19www.babalkhabar.com : For your kind information
Shadow

बाबर आझम आणि विराट कोहली ला द्या, मग मी 9 लाकडाच्या तुकड्या सह ही विश्वचषक जिंकेन, दिगज्ज खेळाडूने केला दावा

जागतिक क्रिकेटमध्ये सध्या पाकिस्तानचा खेळाडू बाबर आझमचे नाव चर्चेत आहे. नुकत्याच झालेल्या पाकिस्तान विरुद्ध ऑस्ट्रेलिया मालिकेत बाबर आझमने ज्या पद्धतीने फलंदाजी केली, त्यामुळे तो खूप चर्चेत आला आहे. यासह मालिका जिंकल्यानंतर त्याचा फायदा आयसीसी वन-डे क्रमवारीतही झाला आहे.

दुसरीकडे, भारतीय खेळाडू विराट कोहली सध्या फॉर्ममध्ये नाहीत पण प्रत्येक संघ त्याला आपल्या संघाच्या प्लेइंग इलेव्हनमध्ये ठेवू इच्छितो. विराट कोहली हा दिग्गज खेळाडू आहे.

दरम्यान, पाकिस्तानचा माजी खेळाडू रशीद लतीफने एक वक्तव्य केले आहे. ज्यामध्ये त्याने विजयासाठी या दोन खेळाडूंचा समावेश करण्याचे म्हटले आहे. मग तो संघाला विजय मिळवून देईल यात शंका नाही. जाणून घ्या रशीद लतीफ काय म्हणाले…

भारतीय खेळाडू विराट कोहली आणि पाकिस्तानचा खेळाडू बाबर आझम यांची तुलना बऱ्याच दिवसांपासून चालू आहे. पण दोघे एकाच संघात ही कल्पनाच नुकतीच पाकिस्तानच्या एका माजी खेळाडूने करून दाखवली आहे.

पाकिस्तानचा माजी यष्टिरक्षक खेळाडू रशीद लतीफ याने नुकतेच सांगितले की, बाबर आझम आणि विराट कोहलीला द्या, मग मी 9 लाकडाच्या तुकड्या सह ही विश्वचषक जिंकेन. रशीद लतीफ यांनी अशी टिप्पणी केली आहे जी आजपर्यंत क्वचितच कोणी केली असेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!