Thursday, May 19www.babalkhabar.com : For your kind information
Shadow

बोल्टने के एल राहुलला दिला 440 व्होल्टचा धक्का, अथिया शेट्टीची प्रतिक्रिया व्हायरल झाली…

आयपीएल २०२२ उत्साहाने भरलेले आहे. लखनऊ सुपरजायंट्स आणि राजस्थान रॉयल्स (RR) यांच्यातील सामना १० एप्रिल २०२२ (रविवार) रोजी मुंबईतील वानखेडे स्टेडियमवर झाला. या सामन्यात लखनौ सुपरजायंट्सला ३ धावांनी पराभव स्वीकारावा लागला. या सामन्यात लखनऊ सुपरजायंट्सचा (LSG) कर्णधार केएल राहुल एकही धाव न काढता पॅव्हेलियनमध्ये परतला. प्रथम फलंदाजी करण्यासाठी आलेल्या केएल राहुलला पहिल्याच चेंडूवर वेगवान गोलंदाज ट्रेंट बोल्टने ४४० व्होल्टचा झटका दिला.

या सामन्या सुरुवातीला सर्वच खेळाडू समान्यांकडे आकर्षित झाले असताना च ट्रेंट बोल्ट हा वेगवान गोलंदाज नुकताच गोलंदाजी करायला येतो आणि पहिल्याच चेंडूवर के एल राहुल चा त्रिफळा उडवून त्याला बाद करतो. दरम्यान, स्टेडियममध्ये बॉलिवूड अभिनेता सुनील शेट्टी आणि त्याची मुलगी अथिया शेट्टी यांचे चेहरे उदास झाले.

बोल्टने दिला ४४० व्होल्ट चा दिला धक्का

वास्तविक, बॉलीवूड अभिनेता सुनील शेट्टी आणि त्याची मुलगी अथिया शेट्टी देखील लखनऊ सुपरजायंट्स आणि के एल राहुलला चिअर करण्यासाठी स्टेडियममध्ये आले होते.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, केएल राहुल आणि अथिया शेट्टी खूप दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. राजस्थान रॉयल्सने १६६ धावांचे लक्ष्य दिले, त्याचा पाठलाग करताना लखनऊ च्या संघाची सुरुवात खूपच खराब झाली. लखनऊ चा कर्णधार केएल राहुलला पहिल्याच चेंडूवर वेगवान गोलंदाज ट्रेंट बोल्टने त्रिफळाचीत केले.

अथिया शेट्टीची प्रतिक्रिया झाली व्हायरल

वेगवान गोलंदाज ट्रेंट बोल्टच्या स्विंग आणि वेगाला कर्णधार के एल राहुलकडे उत्तर नव्हते, त्याने पहिल्याच चेंडूवरच आपली विकेट गमावली. यानंतर केएल राहुल त्याची अफवा असलेली गर्लफ्रेंड अथिया शेट्टीच्या चेहऱ्यावर खूप निराश झाला होता. अथिया शेट्टीच्या प्रतिक्रियेचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!