Thursday, May 19www.babalkhabar.com : For your kind information
Shadow

व्हिडिओ : बुमराह ने ५ विकेट घेताच संजनाने आनंदाने मारली उडी, म्हणाली ‘मेरा पती फायर है फायर’🔥

टाटा IPL २०२२ चा ५६ वा सामना मुंबई इंडियन्स आणि कोलकाता नाईट रायडर्स यांच्यात सोमवार, ९ मे रोजी नवी मुंबईच्या डॉ डी वाय पाटील स्टेडियमवर खेळला गेला होता. या सामन्यात कोलकाता नाईट रायडर्सने मुंबई इंडियन्ससमोर १६६ धावांचे लक्ष्य ठेवले होते.

मात्र मुंबई इंडियन्सला लक्ष्यही गाठता आले नाही आणि ५२ धावांनी सामना गमवावा लागला. या सामन्यात मुंबई इंडियन्सला २० षटके सुद्धा मैदानात टिकता आहे नाहीखेळता आणि १७.३ षटकात संपूर्ण संघ ११३ धावांवर बाद होऊन पॅव्हेलियनमध्ये गेला.

मुंबई इंडियन्सने भलेही सामना गमावला असेल. पण त्यांचा अनुभवी, स्टार तसेच वेगवान गोलंदाज जसप्रीत बुमराहने कोलकाता नाईट रायडर्सच्या फलंदाजांना चकवा दिला. या सामन्यात जसप्रीत बुमराहने आपल्या कोट्यातील ४ षटकात केवळ १० धावा देत ५ खेळाडूंना पॅव्हेलीयन मध्ये पाठवलेयश. यानंतर मैदानावर जसप्रीत बुमराह सोबतच स्टंट करताना दिसलेली त्याची पत्नी संजना खूप आनंदी दिसत होती.

जसप्रीत बुमराहने IPL मध्ये पहिल्यांदाच एका सामन्यात ५ विकेट्स घेतल्या आहेत. जसप्रीत बुमराहची IPL मधील कामगिरीची कोणत्याही भारतीय वेगवान गोलंदाजाच्या कामगिरी सोबत बरोबरी होत नाही. हा क्षण केवळ जसप्रीत बुमराहसाठी खास नव्हता तर त्याचे चाहते आणि त्याची पत्नीही खूप उत्सुक होते.

जसप्रीत बुमराहने १८ व्या षटकात गोलंदाजी करताना कोलकाता नाईट रायडर्सचा अष्टपैलू खेळाडू सुनील नरेनचा स्वतः झेल घेत आपली पाचवी विकेट पूर्ण केली. यानंतर स्टँडवर बसलेली जसप्रीत बुमराहची पत्नी संजना गणेशन खूपच उत्तेजित दिसली आणि पतीच्या कामगिरीवर जोरजोरात टाळ्या वाजवू लागली.

आता या घटनेचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत असून चाहत्यांनाही तो चांगलाच आवडला आहे. संजना गणेशन आपल्या पतीच्या कामगिरीवर इतकी खूश होती की तिने तिच्या ट्विटर अकाउंटवरून बुमराहसाठी एक प्रेमळ संदेश दिला आणि त्यात लिहिले आहे की, ‘मेरा पती फायर है फायर🔥

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!